ไทยเพ็ท
ไทยเพ็ท

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดอย่างไรครับกับการดั้มราคาหรือตัดราคากันในการขายสัตว์เลี้ยง  (อ่าน 1123 ครั้ง)

mmm1528

• Newbie
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
 :oตัวอย่างเช่นปลาหมอสีเมื่อก่อนขายกันตัวเป็นแสนเป็นหมื่นพอเพาะกันได้เริ่มขายตัดราคากันตอนนี้เหลือตัวไม่กี่ร้อยบาทสวยๆ
ช่วยกันประคองราคาหน่อยดีไหม๋คับเห็นด้วยกับผมไหม๋คับถ้าราคาถูกไปเด็กเล็กๆมีกำลังซื้อเค้าอาจจะทำไห้สัตว์เหล่านั้นเสียชีวิตได้นะครับ
หรือผมคิกมากไปเองอิๆผมไม่ได้ขายนะครับเป็นแค่คนเลี้ยงสัตว์คนหนึ่งเท่านั้นเอง